Skip to main content
← Back to blog

Nu scanner 96.283 site internet: njuumte SEO yi gën a bari

·4 min read·by LANGR SEO

Nu scanner 96.283 site internet: njuumte SEO yi gën a bari

Diggante awril ak oktoobar 2026, scanner bu LANGR SEO def na 248.167 saytu yu mat ci 123.951 domaine. Ngir gëstu bii, nu jël saytu bu mujj bu domaine bu nekk, loolu may nu benn rëdd ci site bu nekk. 27.668 ci site yooyu, mënunu leen woon a ubbi dara (xët bu njuumte, waxtu bu jeex walla amul xët bu njëkk), moo tax limu yi ci suuf ñu ngi sukkandiku ci 96.283 site yi tontu.

Benn baat ci misaal bi: domaine yu bari, nu gis leen ci certificat SSL yu bees yu ñu génne ak liste yu domaine yu siiw léegi ci 15 marse yu réew. Loolu tekki na site yu bees yu bari ak liggéey yu ndaw, te marque yu mag yi néew. Jàngal lim yi niki "naka la site bu bees bu mel ni yeneen di mel", du niki lim bu internet bépp.

Li ci gëna am solo am na fi ci lu bari

Lu jege site yépp am nañu tur bu xët: 0,9% rekk a ko amul. Score bu diggu (médiane) bu mbooleem mooy 78 ci 100, te genn-wàllu site yépp ñu ngi nekk diggante 74 ak 83.

Tolluwaayu scoreSite yi
90 ba 1004.828
80 ba 8936.426
70 ba 7947.462
60 ba 697.082
suufu 60485

Fan la site yi di ñàkk point

Li nu gisWàllu site yi
Amul structured data (schema.org)53,3%
Amul og:image ngir séddoo ci réseaux sociaux50,0%
Amul sitemap.xml26,1%
Amul meta description19,4%
HTTP du yóbbu ci HTTPS17,7%

Structured data mooy li gëna ñàkk. Lu ëpp genn-wàllu site yi joxul moteur yu seet yi benn melokaan bu masin mën a jàng ci ñooñu ñoo kan. Ci site yi koy jëfandikoo, xeet yi gëna bari ñooy WebSite (15.866 site) ak Organization (15.404). LocalBusiness feeñ na ci 1.327 site rekk, doonte sax wàll bu mag ci misaal bi ay liggéey yu gox bi la.

Ñàkkub og:image am na solo lu ëpp li mu mel. Bu ñu séddoo benn lien ci LinkedIn, Facebook walla ci benn app bu waxtaan, aperçu bi dina wone benn nataal bu ñu tànnul walla du wone nataal dara.

Plateforme bi moo indi wuute

PlateformeSite yiAmul structured dataAmul sitemapAmul meta description
WordPress25.70328,1%11,4%24,6%
Shopify4.41118,6%1,9%10,2%
Webflow1.62360,9%27,6%9,9%
Magento1.25743,3%53,1%10,3%
PrestaShop1.20531,4%78,8%6,5%
Gisunu benn CMS60.58367,0%32,4%18,5%

Plateforme yu hébergé yu mel ni Shopify ñu ngi ñëw ak paramètres yu baax ci njàlbéen, moo tax sitemap ak structured data dañuy ñëw te sonnuloo. Site yi ñu tabax ak loxo te amul CMS bu ñu mën a xàmmee ñoo gëna mën a ñàkk ñaari yooyu yépp. PrestaShop wuute na: 78,8% ci bitig yi nu scanner amuñu benn sitemap.xml bu nu mënoon a gis.

Lan ngay jëkk a defar

  1. Yokk structured data. Benn bloc Organization walla LocalBusiness ak tur, logo, adrees ak lien sameAs dafay jël fukki simili te dafay dimbali moteur yu seet yi ñu boole sa site ak sa marque.
  2. Taxawal og:image ci xët bu njëkk bi ak xët yu am solo yi, 1200 × 630 pixel.
  3. Génnal sitemap.xml te tudd ko ci robots.txt.
  4. Bindal meta description ngir xët bu nekk bu wara am palaas ci seet yi.
  5. Sëkkal HTTPS ak benn redirect 301 bu jóge ci http://.

Bëgg nga xam fan la sa site tollu? Defal saytu SEO bu amul pay te jot 290 saytu yooyu yi gëstu bii sukkandiku ci, walla seet benn baat ci SEO li dale ci A ba Z.

Pexe: saytu bu mat bu mujj ci domaine bu nekk, 123.951 domaine, 96.283 ñoo mën a jot. Wàll yi, ñu ngi leen waññ ci site yi ñu defoon saytu bi ko jëm. Li feeñ ci site yu néew 50, nu bàyyi nañu ko, te tuddunu turu benn domaine.

Want to know where your site stands?

Run a free SEO audit — it takes under 60 seconds.

Related articles