Skip to main content
← Back to blog

Twasuzumye imbuga 96.283: amakosa ya SEO agaragara kenshi

Β·3 min readΒ·by LANGR SEO

Twasuzumye imbuga 96.283: amakosa ya SEO agaragara kenshi

Hagati ya Mata na Ukwakira 2026, scanner ya LANGR SEO yakoze amasuzuma yuzuye 248.167 kuri domeni 123.951. Muri ubu bushakashatsi twafashe isuzuma riheruka kuri buri domeni, bityo buri rubuga rubarwa rimwe gusa. Imbuga 27.668 muri izo ntizashoboye gufunguka na gato (urupapuro rw'ikosa, igihe cyarenze cyangwa nta rupapuro rw'ibanze), bityo imibare y'ibikubiyemo iri hasi ishingiye ku mbuga 96.283 zasubije.

Icyitonderwa ku cyitegererezo: domeni nyinshi zabonetse binyuze ku byemezo bya SSL bishya byatanzwe no ku rutonde rwa domeni zikunzwe mu masoko y'ibihugu 15. Ibyo bisobanura ko harimo imbuga nshya nyinshi n'ubucuruzi buto, n'ibirango binini bike. Soma iyi mibare nk'"uko urubuga rushya rusanzwe rumeze", ntabwo ari ibarura ry'urubuga rwose rwa interineti.

Iby'ibanze ahanini birahari

Hafi buri rubuga rufite umutwe w'urupapuro: 0,9% gusa ni zo zitari zifite. Amanota yo hagati (median) muri rusange yari 78 kuri 100, kandi kimwe cya kabiri cy'imbuga zose cyari hagati ya 74 na 83.

Icyiciro cy'amanotaImbuga
90 kugeza 1004.828
80 kugeza 8936.426
70 kugeza 7947.462
60 kugeza 697.082
munsi ya 60485

Aho imbuga zitakaza amanota

IbyagaragayeIgipimo cy'imbuga
Nta makuru ateguye (schema.org)53,3%
Nta og:image yo gusangiza ku mbuga nkoranyambaga50,0%
Nta sitemap.xml26,1%
Nta meta description19,4%
HTTP ntiyohereza kuri HTTPS17,7%

Amakuru ateguye ni cyo cyuho kinini kurusha ibindi. Imbuga zirenga kimwe cya kabiri ntiziha moteri zishakisha ibisobanuro bisomwa n'imashini by'abo ari bo. Mu mbuga ziyakoresha, ubwoko bukunze kugaragara ni WebSite (imbuga 15.866) na Organization (15.404). LocalBusiness igaragara ku mbuga 1.327 gusa, nubwo igice kinini cy'icyitegererezo ari ubucuruzi bwo mu karere.

Kubura og:image bifite akamaro kurusha uko bigaragara. Iyo umurongo usangijwe kuri LinkedIn, Facebook cyangwa muri porogaramu yo kuganira, ishusho y'ibanze igaragaza ifoto iyo ari yo yose cyangwa ntigaragaze n'imwe.

Sisitemu wubakiyeho igira uruhare

UrubugaImbugaNta makuru ateguyeNta sitemapNta meta description
WordPress25.70328,1%11,4%24,6%
Shopify4.41118,6%1,9%10,2%
Webflow1.62360,9%27,6%9,9%
Magento1.25743,3%53,1%10,3%
PrestaShop1.20531,4%78,8%6,5%
Nta CMS yabonetse60.58367,0%32,4%18,5%

Sisitemu zakira imbuga nka Shopify ziza zifite igenamiterere risanzwe rifite ishingiro, bityo sitemap n'amakuru ateguye biboneka ku buntu. Imbuga zubatswe n'intoki zidafite CMS imenyekana ni zo zikunze kubura byombi. PrestaShop iratandukanye n'izindi: 78,8% by'amaduka twasuzumye nta sitemap.xml twashoboye kubona.

Icyo wakosora mbere

  1. Ongeramo amakuru ateguye. Igice cya Organization cyangwa LocalBusiness kirimo izina, ikirango, aderesi n'imirongo ya sameAs gifata iminota icumi kandi gifasha moteri zishakisha guhuza urubuga rwawe n'ikirango cyawe.
  2. Shyiraho og:image ku rupapuro rw'ibanze no ku mpapuro z'ingenzi, pikseli 1200 Γ— 630.
  3. Tangaza sitemap.xml kandi uyivuge muri robots.txt.
  4. Andika meta description kuri buri rupapuro rugomba kugaragara mu myanya y'imbere.
  5. Hatira HTTPS ukoresheje kohereza kwa 301 uvuye kuri http://.

Urashaka kumenya aho urubuga rwawe ruhagaze? Kora isuzuma rya SEO ku buntu ubone igenzura 290 rimwe ari ryo ubu bushakashatsi bushingiyeho, cyangwa ushake ijambo muri SEO kuva kuri A kugeza kuri Z.

Uburyo: isuzuma ryuzuye riheruka kuri buri domeni, domeni 123.951, muri zo 96.283 zagezweho. Ibipimo byabazwe hashingiwe ku mbuga igenzura bireba ryakorewe. Ibyagaragaye ku mbuga ziri munsi ya 50 ntibyashyizwemo, kandi nta domeni n'imwe ivugwa mu izina.

Want to know where your site stands?

Run a free SEO audit β€” it takes under 60 seconds.

Related articles