Skip to main content
← Back to blog

Tinasanthula mawebusayiti 96,283: zolakwika za SEO zomwe zimapezeka kwambiri

Β·4 min readΒ·by LANGR SEO

Tinasanthula mawebusayiti 96,283: zolakwika za SEO zomwe zimapezeka kwambiri

Pakati pa Epulo ndi Okutobala 2026, chosanthula cha LANGR SEO chinachita kuwunika kokwanira 248,167 pa madomeni 123,951. Pa kafukufukuyu tinatenga kuwunika kwaposachedwa kwa domeni iliyonse, zomwe zimapereka mzere umodzi pa webusayiti iliyonse. Mawebusayiti 27,668 mwa amenewa sanatseguke n'komwe (tsamba la vuto, nthawi inatha kapena panalibe tsamba loyamba), choncho ziwerengero za zomwe zili m'masamba pansipa zachokera pa mawebusayiti 96,283 omwe anayankha.

Chidziwitso pa chitsanzo: madomeni ambiri anapezeka kudzera m'masatifiketi a SSL omwe angoperekedwa kumene ndi mindandanda ya madomeni otchuka m'misika ya mayiko 15. Izi zikutanthauza mawebusayiti ambiri atsopano ndi mabizinesi ang'onoang'ono, ndipo makampani akuluakulu ochepa. Werengani ziwerengerozi ngati "momwe webusayiti yatsopano yanthawi zonse imaonekera", osati ngati kalembera wa intaneti yonse.

Zofunikira zoyambira zilipo pa mawebusayiti ambiri

Pafupifupi webusayiti iliyonse ili ndi mutu wa tsamba: 0.9% yokha ndi yomwe inalibe. Chigoli chapakati cha zigoli zonse chinali 78 mwa 100, ndipo theka la mawebusayiti onse linali pakati pa 74 ndi 83.

Gulu la zigoliMawebusayiti
90 mpaka 1004,828
80 mpaka 8936,426
70 mpaka 7947,462
60 mpaka 697,082
pansi pa 60485

Kumene mawebusayiti amataya zigoli

Zomwe tapezaGawo la mawebusayiti
Palibe deta yokonzedwa (schema.org)53.3%
Palibe og:image yogawana pa malo ochezera50.0%
Palibe sitemap.xml26.1%
Palibe meta description19.4%
HTTP siikutumiza ku HTTPS17.7%

Deta yokonzedwa ndiyo kusowa kwakukulu. Oposa theka la mawebusayiti sapatsa makina osakira kufotokozera kowerengeka ndi makina kuti iwo ndi ndani. Pakati pa mawebusayiti omwe amaigwiritsa ntchito, mitundu yofala kwambiri ndi WebSite (mawebusayiti 15,866) ndi Organization (15,404). LocalBusiness imapezeka pa mawebusayiti 1,327 okha, ngakhale kuti gawo lalikulu la chitsanzochi ndi mabizinesi akumaloko.

Kusowa kwa og:image kumafunika kwambiri kuposa momwe kumaonekera. Ulalo ukagawidwa pa LinkedIn, Facebook kapena pulogalamu yocheza, chithunzithunzi chake chimaonetsa chithunzi chongotengedwa mwachisawawa kapena sichionetsa chilichonse.

Nsanja imapangitsa kusiyana

NsanjaMawebusayitiPalibe deta yokonzedwaPalibe sitemapPalibe meta description
WordPress25,70328.1%11.4%24.6%
Shopify4,41118.6%1.9%10.2%
Webflow1,62360.9%27.6%9.9%
Magento1,25743.3%53.1%10.3%
PrestaShop1,20531.4%78.8%6.5%
Palibe CMS yomwe yapezeka60,58367.0%32.4%18.5%

Nsanja zosungidwa ngati Shopify zimabwera ndi makonzedwe oyambira anzeru, choncho ma sitemap ndi deta yokonzedwa zimabwera kwaulere. Mawebusayiti omangidwa ndi manja opanda CMS yodziwika ndiwo omwe amasowa zonse ziwiri kwambiri. PrestaShop ndi yosiyana kwambiri: 78.8% ya masitolo omwe tinasanthula analibe sitemap.xml yomwe tikanatha kupeza.

Zomwe muyenera kukonza poyamba

  1. Onjezani deta yokonzedwa. Gawo la Organization kapena LocalBusiness lokhala ndi dzina, logo, adilesi ndi maulalo a sameAs limatenga mphindi khumi ndipo limathandiza makina osakira kulumikiza webusayiti yanu ndi dzina la kampani yanu.
  2. Ikani og:image pa tsamba loyamba ndi masamba ofunikira, ma pixel 1200 Γ— 630.
  3. Sindikizani sitemap.xml ndipo itchuleni mu robots.txt.
  4. Lembani meta description pa tsamba lililonse lomwe liyenera kuoneka pa zotsatira zosakira.
  5. Kakamizani HTTPS ndi kutumiza kwa 301 kuchokera ku http://.

Mukufuna kudziwa momwe webusayiti yanu ilili? Chitani kuwunika kwa SEO kwaulere ndipo mupeze mayeso omwewo 290 omwe kafukufukuyu wazikidwapo, kapena fufuzani liwu mu SEO kuyambira A mpaka Z.

Njira: kuwunika kokwanira kwaposachedwa pa domeni iliyonse, madomeni 123,951, 96,283 omwe anafikirika. Magawo awerengedwa potengera mawebusayiti omwe mayeso okhudzidwawo anachitika. Zomwe zinapezeka pa mawebusayiti ochepera 50 sizinaphatikizidwe, ndipo palibe domeni iliyonse imene yatchulidwa dzina.

Want to know where your site stands?

Run a free SEO audit β€” it takes under 60 seconds.

Related articles